MASTERKLASSAR OG AÐRIR HÓPTÍMAR Á VORÖNN 2016
Dagsskrá erlendra gestakennara verður auglýst sérstaklega
Janúar
13. mið, kl. 17:00 Söngur – Sölvhóll – Gestur: Alessandro Misciasci
20. mið, kl. 17:00 Píanó - Flyglasalur - Peter Máté
22. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
27. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
29. fös, kl. 14:00 Söngur - Sölvhóll - Þóra Einarsdóttir/Kristinn Sigmundsson
30. lau, kl. 11:00 Píanó - Sölvhóll - Gestur: Edda Erlendsdóttir
Febrúar
1. mán, kl. 17:00 Gítar - Sölvhóll - Pétur Jónasson
3. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Gestur: Nína Margrét Grímsdóttir
4. fim, kl. 17:30 Klarinett - Sölvhóll - Einar Jóhannesson
5. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
10. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
11. fim, kl. 16:00 Víóla/Selló - Flyglasalur - Bryndís Halla Gylfadóttir
12. fös, kl. 14:00 Söngur - Flyglasalur - Ólöf Kolbrún Harðardóttir
12. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Sigrún Eðvaldsdóttir
23. þri, kl. 17:00 Málmblástur - Sölvhóll - Nimrod Ron
24. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Gestakennari
24. mið, kl. 17:30 Flauta - Flyglasalur - Hallfríður Ólafsdóttir
26. fös, kl. 14:00 Söngur - Sölvhóll - Gestakennari
29. mán, kl. 17:00 Gítar - Sölvhóll - Svanur Vilbergsson
Mars
1. þri, kl. 17:00 Klarinett - Sölvhóll - Einar Jóhannesson
2. mið, kl. 17:00 Tónleika masterklass - Sölvhóll - Þóra, Martial, Guðný,
Sigrún, Svanur
4. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
9. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Jens Harald Bratlie, NMH Oslo
9. mið, kl. 17:30 Flauta - Vestri - Martial Nardeau
11. fös, kl. 14:00 Söngur - Sölvhóll - Þóra Einarsdóttir/Kristinn Sigmundsson
30. mið, kl. 17:00 Píanó - Sölvhóll - Stefan Bojsten, KMH Stockholm
31. fim, kl. 15:00 Kammer - Flyglasalur - Svava Bernharðsdóttir
Apríl
1. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
4. mán, kl. 17:00 Gítar - Flyglasalur - Gestakennari: Arnaldur Arnarsson
4. mán, kl. 17:00 Kammer - Sölvhóll - Svava Bernharðsdóttir
5. þri, kl. 17:30 Tónleika masterklass - Sölvhóll - Kristinn, Ólöf Kolbrún, Martial,
Guðný, Sigrún, Einar, Arnaldur A.
6. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
7. fim, kl. 15:00 Kammer - Flyglasalur - Svava Bernharðsdóttir
8. fös, kl. 14:00 Söngur - Sölvhóll - Ólöf Kolbrún Harðardóttir
8. fös, kl.17:00 Kammer - Sölvhóll - Arnaldur Arnarson
13. mið, kl. 17:00 MKL með samtíma tónlist - Sölvhóll - Gestur: Severine Ballon
15. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll – Gestakennari: Auður Hafsteinsdóttir
18. mán, kl. 17:00 Gítar - Sölvhóll - Pétur Jónasson
19. þri, kl. 17:00 Klarinett - Flyglasalur - Einar Jóhannesson
20. mið, kl. 17:30 Flauta - Sölvhóll - Martial Nardeau
20. mið, kl. 17:00 Píanó - Flyglasalur - Peter Máté
21. fim, kl. 16:00 Víóla/Selló - Flyglasalur - Bryndís Halla Gylfadóttir
22. fös, kl. 14:00 Söngur - Sölvhóll - Þóra Einarsdóttir/Kristinn Sigmundsson
22. fös, kl. 17:00 Málmblástur - Sölvhóll - Emil Friðfinnsson
27. mið, kl.15:00 Píanó - fyrirlestur - Sölvhóll - Steven Osborne
29. fös, kl. 14:00 Söngur - Flyglasalur - Þóra Einarsdóttir/Kristinn Sigmundsson
29. fös, kl. 15:00 Fiðla - Sölvhóll - Guðný Guðmundsdóttir
Píanóleikarar:
Selma Guðmundsdóttir - söngur
Richard Simm - fiðla, málmblásturshljóðfæri
Kristján Karl Bragason - flauta
Helga Bryndís Magnúsdóttir - víóla, selló
Aladár Rácz - klarinett